1942 huỳnh tấn phát - tt nhà bè - 5x16.5m - nhỉnh 6 tỷ
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
6 tỷ 500 triệu
110 m2 (5x16.5)
3 pn
2 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
1942 Huỳnh Tấn Phát - TT Nhà Bè - 5x16.5m - Nhỉnh 6 tỷ
✨ Nhà căn góc 2 mặt hẻm xe hơi quay đầu cực thoáng✨ Diện tích đẹp: 5m x 16.5m✨ Kết cấu: trệt + lửng chắc chắn✨ 3PN – 2WC, có phòng ngủ dưới trệt tiện người lớn tuổi✨ Phòng giặt riêng, sân để nhiều xe rộng rãi✨ Hẻm thông nhiều hướng, di chuyển thuận tiện✨ Khu dân cư hiện hữu, an ninh✨ Pháp lý chuẩn, không quy hoạch
???? Giá nhỉnh 6 tỷ thương lượng tốt
???? 0788639468 Châu hỗ trợ xem nhà 24/7
✨ Nhà căn góc 2 mặt hẻm xe hơi quay đầu cực thoáng✨ Diện tích đẹp: 5m x 16.5m✨ Kết cấu: trệt + lửng chắc chắn✨ 3PN – 2WC, có phòng ngủ dưới trệt tiện người lớn tuổi✨ Phòng giặt riêng, sân để nhiều xe rộng rãi✨ Hẻm thông nhiều hướng, di chuyển thuận tiện✨ Khu dân cư hiện hữu, an ninh✨ Pháp lý chuẩn, không quy hoạch
???? Giá nhỉnh 6 tỷ thương lượng tốt
???? 0788639468 Châu hỗ trợ xem nhà 24/7
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "1942 huỳnh tấn phát - tt nhà bè - 5x16.5m - nhỉnh 6 tỷ", có mã số #321900, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu