Cần cho thuê nhà mặt phố lương thế vinh, phường trung văn cũ - phường đại mỗ mới
Đường Lương Thế Vinh, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
13 triệu
45 m2 (4x11)
4 pn
4 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ CẢ NHÀ MẶT PHỐ LƯƠNG THẾ VINH - P.ĐẠI MỖ - TP. HÀ NỘI
- Diện tích mặt bằng: 45m2.
- Diện tích mặt bằng: 45m2.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần cho thuê nhà mặt phố lương thế vinh, phường trung văn cũ - phường đại mỗ mới", có mã số #321456, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu