Cho thuê mặt bằng kinh doanh mặt tiền đường bờ tây – châu đốc - an giang
Phường Châu Phú B, Thành phố Châu Đốc, An Giang
7.5 triệu
160 m2 (10x16)
3 pn
2 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ MẶT BẰNG KINH DOANH MẶT TIỀN ĐƯỜNG BỜ TÂY – CHÂU ĐỐC - AN GIANG.
* Địa chỉ: 149 – 151 đường Bờ Tây, phường Châu Phú B, thành phố Châu Đốc, tỉnh An Giang
- Diện tích: 160 m² (ngang 10m, dài 16m)* Hiện trạng:- Nhà mới, trống suốt, sạch sẽ- Nền gạch đẹp, trần thạch cao hiện đại- Cửa kính cường lực sang trọng, không gian sáng* Kết cấu:
- Mặt tiền rộng, thuận tiện kinh doanh- 3 phòng ngủ, 2 toilet, 1 sân phơi
* Phù hợp:- Mở showroom- Văn phòng công ty- Spa, cửa hàng- Kho hàng sạch sẽ- Xung quanh khu dân cư đông đúc, gần chợ, trường học..vv- Giao thông thuận tiện đi lại thuận tiện.- Khu vực an ninh tốt
* Giá thuê: 7.500.000 đồng/tháng- Thanh toán trước 3 tháng
=> Liên hệ: 0942 169 016 (gặp chính chủ để xem nhà)
* Địa chỉ: 149 – 151 đường Bờ Tây, phường Châu Phú B, thành phố Châu Đốc, tỉnh An Giang
- Diện tích: 160 m² (ngang 10m, dài 16m)* Hiện trạng:- Nhà mới, trống suốt, sạch sẽ- Nền gạch đẹp, trần thạch cao hiện đại- Cửa kính cường lực sang trọng, không gian sáng* Kết cấu:
- Mặt tiền rộng, thuận tiện kinh doanh- 3 phòng ngủ, 2 toilet, 1 sân phơi
* Phù hợp:- Mở showroom- Văn phòng công ty- Spa, cửa hàng- Kho hàng sạch sẽ- Xung quanh khu dân cư đông đúc, gần chợ, trường học..vv- Giao thông thuận tiện đi lại thuận tiện.- Khu vực an ninh tốt
* Giá thuê: 7.500.000 đồng/tháng- Thanh toán trước 3 tháng
=> Liên hệ: 0942 169 016 (gặp chính chủ để xem nhà)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot An Giang |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 160 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng kinh doanh mặt tiền đường bờ tây – châu đốc - an giang", có mã số #308863, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu