Sau gần 3 năm vận hành ổn định, vì bận công việc cá nhân nên chủ quán quyết định sang nhượng lại toàn bộ mô hình homie vegan
Phố Trần Xuân Soạn, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
1 nghìn
400 m2 (20x20)
1 pn
1 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? SANG NHƯỢNG FULL MÔ HÌNH QUÁN CHAY HOMIE VEGAN – VÀO LÀ KINH DOANH NGAY
Sau gần 3 năm vận hành ổn định, vì bận công việc cá nhân nên chủ quán quyết định sang nhượng lại toàn bộ mô hình Homie Vegan cho người thực sự có tâm huyết với F&B chay.
???? Điểm đặc biệt:Không phải sang nhượng mặt bằng trống.Không phải bắt đầu từ con số 0.Mà là nhận FULL mô hình đang vận hành ổn định – chỉ cần tiếp tục kinh doanh.Diện tích sử dụng rộng gần 400m2 ( 72m x 5.5 tầng)
Homie Vegan đã có sẵn:✅ Thương hiệu & bộ nhận diện hoàn chỉnh✅ Menu buffet chay đã tối ưu, vận hành ổn định✅ Quy trình vận hành rõ ràng✅ Tệp khách quen ổn định, nhận diện tốt trong khu vực
Sau gần 3 năm vận hành ổn định, vì bận công việc cá nhân nên chủ quán quyết định sang nhượng lại toàn bộ mô hình Homie Vegan cho người thực sự có tâm huyết với F&B chay.
???? Điểm đặc biệt:Không phải sang nhượng mặt bằng trống.Không phải bắt đầu từ con số 0.Mà là nhận FULL mô hình đang vận hành ổn định – chỉ cần tiếp tục kinh doanh.Diện tích sử dụng rộng gần 400m2 ( 72m x 5.5 tầng)
Homie Vegan đã có sẵn:✅ Thương hiệu & bộ nhận diện hoàn chỉnh✅ Menu buffet chay đã tối ưu, vận hành ổn định✅ Quy trình vận hành rõ ràng✅ Tệp khách quen ổn định, nhận diện tốt trong khu vực
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 400 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sau gần 3 năm vận hành ổn định, vì bận công việc cá nhân nên chủ quán quyết định sang nhượng lại toàn bộ mô hình homie vegan", có mã số #323534, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu