Cho thuê mặt bằng tầng 1 hoàng đạo thành , hạ đình, thanh xuân, hà nội giá hơn 6tr/ tháng
Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
6.5 triệu
33 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Cho Thuê Mặt Bằng Tầng 1 Hoàng Đạo Thành , Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội giá hơn 6tr/ tháng– Gần Chợ, Trường Học – Giá 6,5 Triệu/Tháng
* Địa chỉ: 24 ngõ 102 Hoàng Đạo Thành, Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội(Phường Khương Đình mới, Hà Nội)
* Diện tích: 33 m²- Nhà 2 mặt thoáng- Nhà vệ sinh khép kín- Ngõ rộng, 2 ô tô tránh nhau thuận tiện đi lại- Khu dân trí cao, an ninh tốt. Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc- Vị trí thuận tiện kinh doanh và giao dịch- Phù Hợp: Văn phòng đại diện+ Cửa hàng tạp hóa, salon, spa mini+ Shop thời trang, bán hàng online+ Lớp học, kho hàng nhỏ
* Giá thuê : 6,5 triệu/tháng
???? Liên hệ: Nguyệt: 0977782860 hoặc Hiền – 0936 004 936
* Địa chỉ: 24 ngõ 102 Hoàng Đạo Thành, Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội(Phường Khương Đình mới, Hà Nội)
* Diện tích: 33 m²- Nhà 2 mặt thoáng- Nhà vệ sinh khép kín- Ngõ rộng, 2 ô tô tránh nhau thuận tiện đi lại- Khu dân trí cao, an ninh tốt. Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc- Vị trí thuận tiện kinh doanh và giao dịch- Phù Hợp: Văn phòng đại diện+ Cửa hàng tạp hóa, salon, spa mini+ Shop thời trang, bán hàng online+ Lớp học, kho hàng nhỏ
* Giá thuê : 6,5 triệu/tháng
???? Liên hệ: Nguyệt: 0977782860 hoặc Hiền – 0936 004 936
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng tầng 1 hoàng đạo thành , hạ đình, thanh xuân, hà nội giá hơn 6tr/ tháng", có mã số #320048, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu