Cho thuê nguyên căn 121 kim ngưu, 38m2 2 tầng 2 phòng khép kín, 8 triệu
Phố Kim Ngưu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
8 triệu
38 m2 (4x10)
2 pn
2 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho Thuê Nguyên Căn 121 Kim Ngưu Hai Bà Trưng
DT 38m2 2 Tầng 2 Phòng Khép Kín
Ngõ đẹp gần phố ba gác đỗ cửa, tạp hoá quán ăn cách vài bước chân
Nội thất cơ bản giường tủ dh nl
Phù hợp ở nhóm hoặc gia đình, kinh doanh online, spa, tóc
Giá 8 triệu
Liên hệ thuê nhà Ms Thanh 0375005838
DT 38m2 2 Tầng 2 Phòng Khép Kín
Ngõ đẹp gần phố ba gác đỗ cửa, tạp hoá quán ăn cách vài bước chân
Nội thất cơ bản giường tủ dh nl
Phù hợp ở nhóm hoặc gia đình, kinh doanh online, spa, tóc
Giá 8 triệu
Liên hệ thuê nhà Ms Thanh 0375005838
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nguyên căn 121 kim ngưu, 38m2 2 tầng 2 phòng khép kín, 8 triệu", có mã số #308923, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu