Cho thuê nguyên lầu riêng phường 10 , quận 11 – 2 phòng ngủ, riêng tư tuyệt đối
Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 10, Quận 11, TP HCM
6 triệu
64 m2 (1x1)
2 pn
1 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NGUYÊN LẦU RIÊNG PHƯỜNG 10 , QUẬN 11 – 2 PHÒNG NGỦ, RIÊNG TƯ TUYỆT ĐỐI
Bạn đang tìm một không gian ở thoải mái, riêng tư, không chung chủ tại Quận 11? Đây là lựa chọn rất đáng xem.
* Vị trí: Phường 10, Quận 11, TP.HCM* Giá thuê chỉ: 6 triệu/tháng* Diện tích : 64m2
Điểm nổi bật:- Nguyên 1 tầng lầu, không gian riêng biệt hoàn toàn- 2 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn- Có sân riêng, thoáng mát, dễ sinh hoạt- Giờ giấc tự do, không bị kiểm soát- Ở tối đa 4 người
Chi phí hợp lý:- Điện: 3.500đ/kWh- Nước: 100.000đ/người/tháng- Lưu ý: Không nhận thú cưng- Nhà phù hợp cho người cần sự riêng tư, ổn định lâu dài, khu dân cư yên tĩnh, dễ di chuyển các quận trung tâm.
* Liên hệ xem phòng ngay: 0931405010 (chính chủ)
Bạn đang tìm một không gian ở thoải mái, riêng tư, không chung chủ tại Quận 11? Đây là lựa chọn rất đáng xem.
* Vị trí: Phường 10, Quận 11, TP.HCM* Giá thuê chỉ: 6 triệu/tháng* Diện tích : 64m2
Điểm nổi bật:- Nguyên 1 tầng lầu, không gian riêng biệt hoàn toàn- 2 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn- Có sân riêng, thoáng mát, dễ sinh hoạt- Giờ giấc tự do, không bị kiểm soát- Ở tối đa 4 người
Chi phí hợp lý:- Điện: 3.500đ/kWh- Nước: 100.000đ/người/tháng- Lưu ý: Không nhận thú cưng- Nhà phù hợp cho người cần sự riêng tư, ổn định lâu dài, khu dân cư yên tĩnh, dễ di chuyển các quận trung tâm.
* Liên hệ xem phòng ngay: 0931405010 (chính chủ)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nguyên lầu riêng phường 10 , quận 11 – 2 phòng ngủ, riêng tư tuyệt đối", có mã số #310009, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu