Cho thuê nhà 1 trệt 1 lầu, dtsd 78m2+ nội thất đường số 35, p.hiệp bình chánh, tp.thủ đức
Đường 35, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
9 triệu
39 m2 (3x13)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
GIÁ TỐT: CHO THUÊ NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU, DTSD 78M2+ NỘI THẤT ĐƯỜNG SỐ 35, P.HIỆP BÌNH CHÁNH, TP.THỦ ĐỨC
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 39 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 1 trệt 1 lầu, dtsd 78m2+ nội thất đường số 35, p.hiệp bình chánh, tp.thủ đức", có mã số #319999, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu