Cho thuê nhà 4 tầng chùa võ - hà đông - 40m2 - 4+pn - 4wc - 11tr
Đường Chùa Võ, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội
11 triệu
40 m2 (4x10)
4 pn
4 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà 4 tầng Chùa Võ - Hà Đông - 40m2 - 4+pn - 4wc - 11tr
- Phù hợp: gia đình, nhóm, văn phòng, kd online..
- Thanh toán: Đóng 3 cọc 2
- Hợp đồng: tối thiểu 1 năm.
- Nội thất: điều hòa, nóng lạnh, bếp.
- Dịch vụ: giá dân
- Vị trí: Chùa Võ
- Nhận nhà: nhận ngay
- Liên hệ 0377526803 Ms Thanh Tú để được xem nhà & tư vấn miễn phí
- Phù hợp: gia đình, nhóm, văn phòng, kd online..
- Thanh toán: Đóng 3 cọc 2
- Hợp đồng: tối thiểu 1 năm.
- Nội thất: điều hòa, nóng lạnh, bếp.
- Dịch vụ: giá dân
- Vị trí: Chùa Võ
- Nhận nhà: nhận ngay
- Liên hệ 0377526803 Ms Thanh Tú để được xem nhà & tư vấn miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 4 tầng chùa võ - hà đông - 40m2 - 4+pn - 4wc - 11tr", có mã số #308916, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu