Một căn phú thượng hiếm vì đất rộng, thoáng cả trước sau
Đường Phú Xá, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội
12 tỷ 800 triệu
76 m2 (615x12)
4 pn
3 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
MỘT CĂN PHÚ THƯỢNG HIẾM VÌ ĐẤT RỘNG, THOÁNG CẢ TRƯỚC SAU
Không nhiều nhà trong Tây Hồ có cảm giác ở thoải như căn này.76m², 2 mặt thoáng, nở hậu — phong thủy lẫn thực tế đều dễ chịu.
Nhà 3 tầng kiên cố, cầu thang gỗ lim, kết cấu chắc.Móng còn lên thêm tầng nếu cần.
30m ra taxi, 50m ra đường lớn.Vị trí đủ yên để ở, đủ gần trục để đi lại.
Liên hệ trực tiếp: 0398475316 – 0967558581 - Thành Luxury Homes – Uy tín tạo thương hiệu
Không nhiều nhà trong Tây Hồ có cảm giác ở thoải như căn này.76m², 2 mặt thoáng, nở hậu — phong thủy lẫn thực tế đều dễ chịu.
Nhà 3 tầng kiên cố, cầu thang gỗ lim, kết cấu chắc.Móng còn lên thêm tầng nếu cần.
30m ra taxi, 50m ra đường lớn.Vị trí đủ yên để ở, đủ gần trục để đi lại.
Liên hệ trực tiếp: 0398475316 – 0967558581 - Thành Luxury Homes – Uy tín tạo thương hiệu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 615 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Một căn phú thượng hiếm vì đất rộng, thoáng cả trước sau", có mã số #320585, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu