Cho thuê nhà gò vấp – gần quang trung – 1 trệt 1 lầu, 82m², ở ngay 8 triệu
Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP HCM
Thỏa thuận
40 m2 (4x10)
2 pn
2 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà nguyên căn khu Gò Vấp, vị trí thuận tiện di chuyển trục đường Quang Trung, phù hợp gia đình ở lâu dài
✔️ Diện tích sử dụng: 82m²✔️ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu✔️ 2 phòng ngủ – 2 toilet✔️ Phòng khách rộng, bếp riêng✔️ Có ban công + giếng trời thoáng mát, nhiều ánh sáng
???? Tiện ích xung quanh đầy đủ:– Gần chợ, siêu thị– Gần trường mầm non, tiểu học, trung học– Gần bệnh viện Gò Vấp
???? Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, thích hợp ở gia đình hoặc làm việc lâu dài
???? Nhà sạch đẹp – dọn vào ở ngay???? Liên hệ/Zalo 0918611921 để xem nhà trực tiếp
✔️ Diện tích sử dụng: 82m²✔️ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu✔️ 2 phòng ngủ – 2 toilet✔️ Phòng khách rộng, bếp riêng✔️ Có ban công + giếng trời thoáng mát, nhiều ánh sáng
???? Tiện ích xung quanh đầy đủ:– Gần chợ, siêu thị– Gần trường mầm non, tiểu học, trung học– Gần bệnh viện Gò Vấp
???? Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, thích hợp ở gia đình hoặc làm việc lâu dài
???? Nhà sạch đẹp – dọn vào ở ngay???? Liên hệ/Zalo 0918611921 để xem nhà trực tiếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà gò vấp – gần quang trung – 1 trệt 1 lầu, 82m², ở ngay 8 triệu", có mã số #308402, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu