Cần bán gấp nhà srxd hùng vương - giá bán nhanh chỉ 5 tỷ 9
Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
5 tỷ 900 triệu
90 m2 (475x1)
4 pn
2 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
CẦN BÁN GẤP NHÀ SRXD HÙNG VƯƠNG - GIÁ BÁN NHANH CHỈ 5 TỶ 9
* Địa chỉ: Đường Hùng Vương, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng- Diện tích đất: 90m2 - ngang 4,75m. - Gồm 1 trệt 1 lầu xây kiên cố 4PN, 2wc, sân đậu ô tô, khách, bếp - Đường Ôtô 4m bằng phẳng - Hướng Đông Nam - Gần chung cư Hùng Vương, Cách cây xăng, CA giao thông 500m- Pháp lý: Sổ Riêng XD, dạng song lập. -> Mua bán sang tên, vay ngân hàng bình thường=> Liên hệ xem nhà: 0918823711 - Trần Vân
* Địa chỉ: Đường Hùng Vương, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng- Diện tích đất: 90m2 - ngang 4,75m. - Gồm 1 trệt 1 lầu xây kiên cố 4PN, 2wc, sân đậu ô tô, khách, bếp - Đường Ôtô 4m bằng phẳng - Hướng Đông Nam - Gần chung cư Hùng Vương, Cách cây xăng, CA giao thông 500m- Pháp lý: Sổ Riêng XD, dạng song lập. -> Mua bán sang tên, vay ngân hàng bình thường=> Liên hệ xem nhà: 0918823711 - Trần Vân
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 475 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán gấp nhà srxd hùng vương - giá bán nhanh chỉ 5 tỷ 9", có mã số #321045, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu