Cho thuê nhà khu phân lô nguyễn huy tự, 33m2 x 4 tầng, 3 phòng ngủ, 15 triệu
Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
15 triệu
33 m2 (3x10)
3 pn
3 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà khu phân lô Nguyễn Huy Tự, Bạch Đằng, Hai Bà Trưng
• Nhà ô tô đỗ cửa thoải mái, di chuyển lên phố cổ và trung tâm Hoàn Kiếm rất thuận tiện, cho người nước ngoài thuê
• Diện tích: 33m2 x 4 tầng, 3 phòng ngủ
o Tầng 1: phòng khách, bếp, vệ sinh
o Tầng 2,3: mỗi tầng 1 phòng ngủ, 1 vệ sinh
o Tầng 4: 1 phòng, 1 ban công (có thể làm phòng ngủ hoặc phòng làm việc)
• Nội thất: 2 điều hòa, 2 nóng lạnh, máy giặt, bếp, sofa
• Phù hợp: gia đình, văn phòng, nhóm ít người, người nước ngoài
• Nhà ô tô đỗ cửa thoải mái, di chuyển lên phố cổ và trung tâm Hoàn Kiếm rất thuận tiện, cho người nước ngoài thuê
• Diện tích: 33m2 x 4 tầng, 3 phòng ngủ
o Tầng 1: phòng khách, bếp, vệ sinh
o Tầng 2,3: mỗi tầng 1 phòng ngủ, 1 vệ sinh
o Tầng 4: 1 phòng, 1 ban công (có thể làm phòng ngủ hoặc phòng làm việc)
• Nội thất: 2 điều hòa, 2 nóng lạnh, máy giặt, bếp, sofa
• Phù hợp: gia đình, văn phòng, nhóm ít người, người nước ngoài
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà khu phân lô nguyễn huy tự, 33m2 x 4 tầng, 3 phòng ngủ, 15 triệu", có mã số #308919, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu