Cho thuê nhà mặt phố phan văn trường – cầu giấy
Đường 15, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
65 m2 (3x5)
1 pn
1 wc
01-04-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ MẶT PHỐ PHAN VĂN TRƯỜNG – CẦU GIẤY
Diện tích: 65m² x 6 tầng (~390m²)Mặt tiền rộng: 7,7mGiá thuê: 45 triệu/tháng (có thương lượng)
✨ Nhà chính chủ, vừa sửa mới đẹp, trang thiết bị hiện đại✨ Vị trí đắc địa, đường rộng, đối diện doanh trại quân đội, thoáng trước sau✨ Phù hợp: văn phòng, trung tâm đào tạo, lớp học???? Ưu tiên khách thuê lâu dài
???? Liên hệ: 0912320347 (c Nga)
Diện tích: 65m² x 6 tầng (~390m²)Mặt tiền rộng: 7,7mGiá thuê: 45 triệu/tháng (có thương lượng)
✨ Nhà chính chủ, vừa sửa mới đẹp, trang thiết bị hiện đại✨ Vị trí đắc địa, đường rộng, đối diện doanh trại quân đội, thoáng trước sau✨ Phù hợp: văn phòng, trung tâm đào tạo, lớp học???? Ưu tiên khách thuê lâu dài
???? Liên hệ: 0912320347 (c Nga)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt phố phan văn trường – cầu giấy", có mã số #311196, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu