????phân lô ô tô hoàng quốc việt 55m 6t thang máy mới cứng, nhỉnh 25 tỷ
Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
25 tỷ 500 triệu
55 m2 (4x14)
6 pn
5 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Ô TÔ VÀO NHÀ - THANG MÁY 6 TẦNG - PHÂN LÔ
Bán nhà đẹp phân lô Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy.
DT 53/55m x 6T thang máy - nội thất bóng loáng, chuẩn công năng.
Ô tô vào nhà, chạy vòng quanh.
Ô TÔ VÀO NHÀ - THANG MÁY 6 TẦNG - PHÂN LÔ
Bán nhà đẹp phân lô Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy.
DT 53/55m x 6T thang máy - nội thất bóng loáng, chuẩn công năng.
Ô tô vào nhà, chạy vòng quanh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????phân lô ô tô hoàng quốc việt 55m 6t thang máy mới cứng, nhỉnh 25 tỷ", có mã số #324351, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu