????ô tô vào nhà, phân lô duy tân, cầu giấy 50m 5t kd văn phòng, 25.3 tỷ
Phố Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
25 tỷ 300 triệu
50 m2 (4x13)
4 pn
5 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà đẹp khu Phân lô phố Duy Tân - quận Cầu Giấy.
+ DT 50m x 5T, mặt tiền 4M, nét căng trước sau như một.
+ Phân lô bàn cờ, Ô tô vào nhà chạy vòng quanh.
+ Khu vực rất hiếm nhà bán, tập trung nhiều văn phòng.
Bán nhà đẹp khu Phân lô phố Duy Tân - quận Cầu Giấy.
+ DT 50m x 5T, mặt tiền 4M, nét căng trước sau như một.
+ Phân lô bàn cờ, Ô tô vào nhà chạy vòng quanh.
+ Khu vực rất hiếm nhà bán, tập trung nhiều văn phòng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????ô tô vào nhà, phân lô duy tân, cầu giấy 50m 5t kd văn phòng, 25.3 tỷ", có mã số #324350, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu