Cho thuê nhà mặt tiền 10m vạn hạnh phường 8 đà lạt giá 20 triệu
Phường 8, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
20 triệu
125 m2 (10x12)
6 pn
8 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà mặt tiền 10m Vạn Hạnh phường 8 Đà Lạt giá 20 triệu- Diện tích: 125m2/ 1 sàn- Công năng: 1 trệt 1 lầu, gồm mặt bằng kinh doanh 100m2, 6 phòng ngủ, 8wc- Vị trí: Mặt tiền đường Vạn Hạnh, phường 8, Đà Lạt. Cách Ngã 5 Đại học 1.5km.- Đường: Mặt tiền đường lớn, thuận tiện cho việc kinh doanh và di chuyển.- Kinh doanh: Phù hợp mở văn phòng, quán cà phê, cửa hàng trưng bày sản phẩm, spa...- Tiện nghi: Nhà có mặt bằng kinh doanh rộng và không gian ở riêng biệt, hợp đồng cho thuê dài hạn.- GIÁ THUÊ: 20 triệu/tháng (cọc 3 đóng 2) - Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 125 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền 10m vạn hạnh phường 8 đà lạt giá 20 triệu", có mã số #319891, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu