Cho thuê nhà mặt tiền độc lập q.tân phú 126m², 5tầng - khu thương hiệu
Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP HCM
59 triệu
126 m2 (6x21)
8 pn
8 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???????????? ????????????????̂ ????????????̀ Mặt Tiền Độc Lập Q.Tân Phú, 126m², 5TẦNGKHU THƯƠNG HIỆU - GẦN NGÂN HÀNG, TRƯỜNG HỌC - NGÃ TƯ✅ Diện Tích: 126m², 6m x 21m, DTSD: 630m²✅ Kết Cấu: 1 Trệt.4 Lầu. Sân Thượng
✅ Mặt tiền đường CỰC SẦM UẤT, HU THƯƠNG HIỆU - GẦN NGÂN HÀNG, TRƯỜNG HỌC - NGÃ TƯ✅ Thích hợp mở VP Công Ty, PSA-THẨM MỸ, NHA KHOA, NGÂN HÀNG, PHÒNG KHÁM, TT DẠY THÊM, ANH NGỮ,, CĂN HỘ DỊCH VỤ ......... kinh doanh đa ngành nghề
????????????????????́ ???????????? ????????????????̂: 59triệu đ/tháng Thương lượng☎️ 093.401.5628 GỌI NGAY CHO TÔI khi bạn đọc được tin 24/24 - Hải HaSaGoLands ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
✅ Mặt tiền đường CỰC SẦM UẤT, HU THƯƠNG HIỆU - GẦN NGÂN HÀNG, TRƯỜNG HỌC - NGÃ TƯ✅ Thích hợp mở VP Công Ty, PSA-THẨM MỸ, NHA KHOA, NGÂN HÀNG, PHÒNG KHÁM, TT DẠY THÊM, ANH NGỮ,, CĂN HỘ DỊCH VỤ ......... kinh doanh đa ngành nghề
????????????????????́ ???????????? ????????????????̂: 59triệu đ/tháng Thương lượng☎️ 093.401.5628 GỌI NGAY CHO TÔI khi bạn đọc được tin 24/24 - Hải HaSaGoLands ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 126 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền độc lập q.tân phú 126m², 5tầng - khu thương hiệu", có mã số #321704, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu