Góc 0 lộ giới - 75m ngang 4.5m - 3 tầng 7pn - sẵn dòng tiền nhỉnh 8 tỷ
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
8 tỷ 500 triệu
75 m2 (45x17)
7 pn
4 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao, đường 11M rộng thoáng, ngay ngã 3 Nguyễn Sơn – Thoại Ngọc Hầu, gần UBND quận Tân Phú, chợ F18, tiện ích xung quanh đầy đủ.
Diện tích: 75M2 ngang 4.5M chuẩn đẹp
Kết cấu trệt 2 lầu gồm 7PN, đầy đủ công năng, đang cho thuê nên sẵn dòng tiền ổn định, yên tâm hơn giữ vàng
Phù hợp ở kết hợp khai thác cho thuê, giữ tiền cực tốt.
Sổ vuông vức, không lộ giới, công chứng nhanh.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Diện tích: 75M2 ngang 4.5M chuẩn đẹp
Kết cấu trệt 2 lầu gồm 7PN, đầy đủ công năng, đang cho thuê nên sẵn dòng tiền ổn định, yên tâm hơn giữ vàng
Phù hợp ở kết hợp khai thác cho thuê, giữ tiền cực tốt.
Sổ vuông vức, không lộ giới, công chứng nhanh.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Góc 0 lộ giới - 75m ngang 4.5m - 3 tầng 7pn - sẵn dòng tiền nhỉnh 8 tỷ", có mã số #321942, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu