Siêu phẩm lô góc 0 lg – đường 11m trung tâm tân phú – 7pn sẵn dòng tiền – nhỉnh 8 tỷ
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
8 tỷ 500 triệu
75 m2 (45x17)
7 pn
4 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Vị trí đắc địa – Tiện ích ngập tràn:
Vị trí cực đẹp, ngay sát ngã ba Nguyễn Sơn – Thoại Ngọc Hầu, kề cận UBND Quận Tân Phú và chợ F18.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh nghiêm ngặt, dân trí cao, không gian sống văn minh.
Đường trước nhà rộng 11m thông thoáng, xe hơi né nhau thoải mái, di chuyển cực kỳ thuận tiện.
Thông số vàng – Kết cấu tối ưu:
Diện tích: 75m² (Ngang 4.5m bề thế, thông số lý tưởng).
Ưu điểm độc nhất: Nhà LÔ GÓC nhưng HOÀN TOÀN KHÔNG LỘ GIỚI, công nhận đủ, cực kỳ hiếm có trong phân khúc.
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu đúc kiên cố, thiết kế tối ưu công năng với 7 phòng ngủ.
Công năng & Dòng tiền:
Nhà đang có hợp đồng cho thuê ổn định,
Vị trí cực đẹp, ngay sát ngã ba Nguyễn Sơn – Thoại Ngọc Hầu, kề cận UBND Quận Tân Phú và chợ F18.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh nghiêm ngặt, dân trí cao, không gian sống văn minh.
Đường trước nhà rộng 11m thông thoáng, xe hơi né nhau thoải mái, di chuyển cực kỳ thuận tiện.
Thông số vàng – Kết cấu tối ưu:
Diện tích: 75m² (Ngang 4.5m bề thế, thông số lý tưởng).
Ưu điểm độc nhất: Nhà LÔ GÓC nhưng HOÀN TOÀN KHÔNG LỘ GIỚI, công nhận đủ, cực kỳ hiếm có trong phân khúc.
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu đúc kiên cố, thiết kế tối ưu công năng với 7 phòng ngủ.
Công năng & Dòng tiền:
Nhà đang có hợp đồng cho thuê ổn định,
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm lô góc 0 lg – đường 11m trung tâm tân phú – 7pn sẵn dòng tiền – nhỉnh 8 tỷ", có mã số #321859, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu