Cho thuê nhà mặt tiền độc lập q.tân phú, 90m², 2tầng, 18triệu
Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP HCM
18 triệu
90 m2 (5x18)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? Cho thuê nhà Mặt Tiền Độc Lập Q.Tân Phú, 90m², 2TẦNGCẠNH CHỢ - GẦN NGÃ TƯ - KHU BUÔN BÁN SẦM UẤT???? Vị trí: Mặt tiền đường Độc Lập, phường Tân Sơn Nhì TP.HCM???? Diện tích: 90m², 5m x 18m, DTSD: 180m²???? Kết cấu: Trệt Suốt, 1 lầu ???? Kinh doanh tự do – Thích hợp mở QUÁN ĂN, NHÀ THUỐC, VP CÔNG TY, NAILS,SPA, SHOP HOA QUẢ, TRÁI CÂY, ĐIỆN THOẠI, PHỤ KIỆN...…???? Giá thuê: 18 triệu/tháng Thương Lượng???? Liên hệ: 093.401.5628 - Hải HaSaGoLands - Call/Zalo✅ Nhà đẹp, khu vực đông dân cư, kinh doanh sầm uất!➡️ Ưu tiên thuê lâu dài!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền độc lập q.tân phú, 90m², 2tầng, 18triệu", có mã số #321694, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu