Cho thuê nhà mặt tiềntân hương q.tân phú 108m²,2tầng, 16triệu
Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP HCM
16 triệu
108 m2 (4x27)
2 pn
2 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà Mặt TiềnTân Hương Q.Tân Phú 108m²,2TẦNG
+ Kết cấu : 1 trệt 1 Lầu. Nhà còn tốt, thuận tiện setup kinh doanh và ở lại
+ Khu vực dân cư ĐÔNG ĐÚC - SẦM UẤT, GẦN CHỢ, CHUNG CƯ, CẠNH BÁCH HÓA XANH, TUYẾN ĐƯỜNG TẤP NẬP.......Xung quanh nhiều chuỗi cửa hàng lớn nhỏ, Ngân Hàng, Văn phòng CÔng Ty, Siêu Thị, trường học các cấp........+ Phù hơp Kinh Doanh VP CÔNG TY, SALON TÓC. SPA-NAILS, CỬA HÀNG, SHOP ĐIỆN THOẠI,TRÀ SỮA,.................. Kinh doanh đa ngành nghề
+ Giá thuê: 16 Triệu - thương lượng khách thiện chí thuê lâu dài GỌI NGAY CHO TÔI khi bạn đọc được tin 24/24 - Hải HaSaGoLands hoặc giới thiệu GIÚP TÔI nếu bạn biết ai có nhu cầu CAM KẾT TIN THẬT 100%Cám ơn bạn đã xem tin[Kết bạn Zalo để xem thêm nhiều MB , Nhà THUÊ - Nhà BÁN nhé!]
+ Kết cấu : 1 trệt 1 Lầu. Nhà còn tốt, thuận tiện setup kinh doanh và ở lại
+ Khu vực dân cư ĐÔNG ĐÚC - SẦM UẤT, GẦN CHỢ, CHUNG CƯ, CẠNH BÁCH HÓA XANH, TUYẾN ĐƯỜNG TẤP NẬP.......Xung quanh nhiều chuỗi cửa hàng lớn nhỏ, Ngân Hàng, Văn phòng CÔng Ty, Siêu Thị, trường học các cấp........+ Phù hơp Kinh Doanh VP CÔNG TY, SALON TÓC. SPA-NAILS, CỬA HÀNG, SHOP ĐIỆN THOẠI,TRÀ SỮA,.................. Kinh doanh đa ngành nghề
+ Giá thuê: 16 Triệu - thương lượng khách thiện chí thuê lâu dài GỌI NGAY CHO TÔI khi bạn đọc được tin 24/24 - Hải HaSaGoLands hoặc giới thiệu GIÚP TÔI nếu bạn biết ai có nhu cầu CAM KẾT TIN THẬT 100%Cám ơn bạn đã xem tin[Kết bạn Zalo để xem thêm nhiều MB , Nhà THUÊ - Nhà BÁN nhé!]
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 108 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiềntân hương q.tân phú 108m²,2tầng, 16triệu", có mã số #311117, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu