Cho thuê nhà nguyên căn mặt tiền lê văn sỹ , phường 1, tân bình
Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận Tân Bình, TP HCM
22 triệu
31 m2 (385x8)
1 pn
1 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN MẶT TIỀN LÊ VĂN SỸ , PHƯỜNG 1, TÂN BÌNH
-> Vị trí cực đẹp ngay tuyến đường sầm uất Lê Văn Sỹ, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh. Khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện, dễ nhận diện thương hiệu.
_ Diện tích sử dụng: Ngang 3,85m , Dài 8m ( 31m²/sàn )
_ Kết cấu:* 1 trệt* 2 tầng* Nhà sạch đẹp, vào sử dụng ngay
_ Phù hợp:* Gia đình ở lâu dài* Shop online, cửa hàng nhỏ* Spa, salon tóc* Văn phòng công ty nhỏ
- Tiện ích xung quanh:* Gần chợ, trường học, cửa hàng tiện lợi* Khu an ninh, dân trí tốt* Mặt tiền đường lớn, xe cộ lưu thông đông
** Giá thuê tốt chỉ: 22.000.000 VNĐ/tháng
-> Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0765871943 – Em Hoa hoặc 0908549164. Chú Ban
-> Vị trí cực đẹp ngay tuyến đường sầm uất Lê Văn Sỹ, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh. Khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện, dễ nhận diện thương hiệu.
_ Diện tích sử dụng: Ngang 3,85m , Dài 8m ( 31m²/sàn )
_ Kết cấu:* 1 trệt* 2 tầng* Nhà sạch đẹp, vào sử dụng ngay
_ Phù hợp:* Gia đình ở lâu dài* Shop online, cửa hàng nhỏ* Spa, salon tóc* Văn phòng công ty nhỏ
- Tiện ích xung quanh:* Gần chợ, trường học, cửa hàng tiện lợi* Khu an ninh, dân trí tốt* Mặt tiền đường lớn, xe cộ lưu thông đông
** Giá thuê tốt chỉ: 22.000.000 VNĐ/tháng
-> Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0765871943 – Em Hoa hoặc 0908549164. Chú Ban
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 385 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 31 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn mặt tiền lê văn sỹ , phường 1, tân bình", có mã số #321043, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu