Cho thuê nhà nguyên căn - phường việt hòa, tp. hải phòng
Phường Việt Hoà, Thành phố Hải Dương, Hải Dương
1 nghìn
250 m2 (10x25)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN - PHƯỜNG VIỆT HÒA, TP. HẢI PHÒNGCần cho thuê nhà riêng rộng rãi, thoáng mát, phù hợp cho hộ gia đình đông người hoặc làm văn phòng công ty.
- Diện tích sử dụng: 250 m² (Gồm 3 tầng).- Vị trí: Tổ dân phố Phú An, phường Việt Hòa, TP. Hải Phòng.- Cấu trúc nhà:+ 04 Phòng ngủ riêng biệt.+ 01 phòng thờ+ 01 Phòng khách rộng rãi.+ 01 Phòng bếp tiện nghi.+ 02 Nhà vệ sinh sạch sẽ.- Ưu điểm: Nhà thiết kế hợp lý, không gian sống thoải mái, khu dân cư an ninh tốt, giao thông thuận tiện.- LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ: Số điện thoại: 0373.858.627 (Gặp anh Quyết)
- Diện tích sử dụng: 250 m² (Gồm 3 tầng).- Vị trí: Tổ dân phố Phú An, phường Việt Hòa, TP. Hải Phòng.- Cấu trúc nhà:+ 04 Phòng ngủ riêng biệt.+ 01 phòng thờ+ 01 Phòng khách rộng rãi.+ 01 Phòng bếp tiện nghi.+ 02 Nhà vệ sinh sạch sẽ.- Ưu điểm: Nhà thiết kế hợp lý, không gian sống thoải mái, khu dân cư an ninh tốt, giao thông thuận tiện.- LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ: Số điện thoại: 0373.858.627 (Gặp anh Quyết)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hải Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 250 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn - phường việt hòa, tp. hải phòng", có mã số #310682, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu