Cho thuê nhà nguyên căn yên lãng, 70m2 x 3 tầng, 3 ngủ, 2 vệ sinh, 12 triệu
Đường Yên Lãng, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
12 triệu
70 m2 (7x10)
3 pn
2 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà nguyên căn Yên Lãng, Đống Đa
Diện tích 70m2 x 3 tầng, 3 ngủ, 2 vệ sinh, 12 triệu/tháng
- Thiết kế đầy đủ công năng: 1 phòng khách, 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 bếp.
- Nội thất đầy đủ: Điều hòa, bình nóng lạnh, tủ quần áo, giường đệm, tủ lạnh chỉ việc xách vali vào ở.
- Nhận nhà ngay
Vị trí: ngõ 82 Yên Lãng
Liên hệ ngay Ms Thanh Tú 0377526803 (có zalo)
Diện tích 70m2 x 3 tầng, 3 ngủ, 2 vệ sinh, 12 triệu/tháng
- Thiết kế đầy đủ công năng: 1 phòng khách, 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 bếp.
- Nội thất đầy đủ: Điều hòa, bình nóng lạnh, tủ quần áo, giường đệm, tủ lạnh chỉ việc xách vali vào ở.
- Nhận nhà ngay
Vị trí: ngõ 82 Yên Lãng
Liên hệ ngay Ms Thanh Tú 0377526803 (có zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn yên lãng, 70m2 x 3 tầng, 3 ngủ, 2 vệ sinh, 12 triệu", có mã số #308038, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu