Cho thuê nhà nguyên tầng 1 đường lê sao - p.phú thạnh, quận tân phú
Đường Lê Sao, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
12.5 triệu
115 m2 (5x23)
4 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN TẦNG 1 ĐƯỜNG LÊ SAO - P.PHÚ THẠNH, QUẬN TÂN PHÚ, TPHCM.
- Diện tích: 115m2, gồm 4 phòng, 1 phòng khách lớn, 1 phòng ăn, 2 phòng ngủ, 2 WC, 3 máy lạnh, bếp nấu ăn, lối đi riêng, có chỗ để xe.
- Diện tích: 115m2, gồm 4 phòng, 1 phòng khách lớn, 1 phòng ăn, 2 phòng ngủ, 2 WC, 3 máy lạnh, bếp nấu ăn, lối đi riêng, có chỗ để xe.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 115 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 18 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên tầng 1 đường lê sao - p.phú thạnh, quận tân phú", có mã số #316618, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu