Mặt tiền đường 16m có lề gần chợ tân hương – 2 mặt thoáng – 60m nở hậu chỉ 7.2
Đường Nguyễn Ngọc Nhựt, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
7 tỷ 200 triệu
60 m2 (5x16)
1 pn
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà vị trí cực đẹp, nằm khu kinh doanh sầm uất gần chợ Tân Hương, kết nối nhanh Độc Lập, Gò Dầu, Tân Sơn Nhì – khu vực đông dân, buôn bán tấp nập cả ngày.
• Diện tích 60m², nở hậu tài lộc• Nhà 2 mặt thoáng, đường rộng 16m có lề, xe hơi đậu đỗ thoải mái – cực hiếm• Kết cấu trệt lửng, trệt để suốt tiện kinh doanh hoặc cải tạo theo nhu cầu• Đang cho thuê, sẵn dòng tiền ổn định
Phù hợp mở shop, showroom, café, spa hoặc đầu tư giữ tiền cực tốt.
• Sổ riêng, pháp lý chuẩn, không quy hoạch - Công chứng nhanh ( HK - 7.2 )
Giá chỉ 7.2 tỷ – mặt tiền khu này gần như không có căn thứ 2Lh Quốc: xem nhà gặp chủ.????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
• Diện tích 60m², nở hậu tài lộc• Nhà 2 mặt thoáng, đường rộng 16m có lề, xe hơi đậu đỗ thoải mái – cực hiếm• Kết cấu trệt lửng, trệt để suốt tiện kinh doanh hoặc cải tạo theo nhu cầu• Đang cho thuê, sẵn dòng tiền ổn định
Phù hợp mở shop, showroom, café, spa hoặc đầu tư giữ tiền cực tốt.
• Sổ riêng, pháp lý chuẩn, không quy hoạch - Công chứng nhanh ( HK - 7.2 )
Giá chỉ 7.2 tỷ – mặt tiền khu này gần như không có căn thứ 2Lh Quốc: xem nhà gặp chủ.????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền đường 16m có lề gần chợ tân hương – 2 mặt thoáng – 60m nở hậu chỉ 7.2", có mã số #317837, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu