Nhà 4 tầng - giá nhỉnh 3.75 tỷ - sát quận 11 - dtsd 96m2 - hẻm ba gác
Đường Hòa Bình, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
3 tỷ 750 triệu
24 m2 (32x7.5)
2 pn
3 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ 4 TẦNG TÂN PHÚ - GIÁ NHỈNH 3 TỶ - SÁT ĐẦM SEN Q11 - Căn nhà kiên cố tại đường Hòa Bình, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú. Vị trí cực đẹp, giáp ranh Quận 11, di chuyển thuận tiện.• Diện tích sử dụng lên tới 96m2 thông số thực tế nở hậu tài lộc cực đẹp.• Kết cấu: Nhà đúc BTCT 1 trệt, 2 lầu, sân thượng (3.5 tấm).• Công năng: 2 phòng ngủ rộng, 3 WC, phòng thờ, sân thượng thoáng mát.• Hẻm: Hẻm 3m sạch sẽ, dân trí cao, an ninh tốt.
• Vị trí đắc địa: Ngay khu vực Kênh Tân Hóa - Hòa Bình, sát vách công viên Đầm Sen Q11. Gần chợ, trường học các cấp, tiện ích không thiếu thứ gì.• Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ.• Giá tốt: Chỉ 3.75 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí). • Phù hợp: Gia đình trẻ định cư hoặc đầu tư cho thuê giữ tiền cực tốt.
• Vị trí đắc địa: Ngay khu vực Kênh Tân Hóa - Hòa Bình, sát vách công viên Đầm Sen Q11. Gần chợ, trường học các cấp, tiện ích không thiếu thứ gì.• Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ.• Giá tốt: Chỉ 3.75 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí). • Phù hợp: Gia đình trẻ định cư hoặc đầu tư cho thuê giữ tiền cực tốt.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 32 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 24 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 4 tầng - giá nhỉnh 3.75 tỷ - sát quận 11 - dtsd 96m2 - hẻm ba gác", có mã số #317845, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu