Cho thuê nhà tập thể trung tự , đống đa, hà nội chỉ 9tr500k/ tháng
Phố Phạm Ngọc Thạch, Phường Trung Tự, Quận Đống Đa, Hà Nội
9.5 triệu
70 m2 (1x1)
3 pn
2 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ TẬP THỂ TRUNG TỰ , ĐỐNG ĐA, HÀ NỘI CHỈ 9TR500K/ THÁNG* Địa chỉ: Ngõ 46A Phạm Ngọc Thạch,Phường Trung Tự, Quận Đống Đa, TP Hà Nội- Vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện, gần nhiều trường đại học, bệnh viện, khu dân cư văn minh* Diện tích: 70m²- Tầng 3, thoáng mát- Thiết kế: 3 phòng ngủ +2WC + 1 phòng khách- 4 điều hòa- 2 nhà vệ sinh (mới sửa, sạch đẹp)
- Nhà rất sạch sẽ, ở ngay được
* Giá thuê: 9,5 triệu/tháng- Thanh toán: Đóng 3 tháng, cọc 1 tháng
=> Liên hệ: 0988.442559
- Nhà rất sạch sẽ, ở ngay được
* Giá thuê: 9,5 triệu/tháng- Thanh toán: Đóng 3 tháng, cọc 1 tháng
=> Liên hệ: 0988.442559
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà tập thể trung tự , đống đa, hà nội chỉ 9tr500k/ tháng", có mã số #308347, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu