Cho thuê nhà tt nguyễn ngọc doãn, 2pn – 8,5tr
Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội
8.5 triệu
45 m2 (5x9)
2 pn
1 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà TT Nguyễn Ngọc Doãn, Đống Đa – tầng 4 – 45m2 – 2PN – 8,5tr
• Mô tả: 45m2 gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 vệ sinh
• Nội thất: 2 điều hoà, 1 nóng lạnh, full nội thất cơ bản, vào ở ngay
• Phù hợp: gia đình, người đi làm, kinh doanh online
• Vị trí: gần khu 8X Nguyễn Ngọc Doãn, trung tâm Đống Đa, đi lại thuận tiện
• Thanh toán: đóng 3 cọc 1
• Hợp đồng: 1 – 5 năm
• Nhận nhà: ngay
Liên hệ 0844899222 Ms Thanh ngay để được tư vấn và dẫn xem nhà miễn phí
• Mô tả: 45m2 gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 vệ sinh
• Nội thất: 2 điều hoà, 1 nóng lạnh, full nội thất cơ bản, vào ở ngay
• Phù hợp: gia đình, người đi làm, kinh doanh online
• Vị trí: gần khu 8X Nguyễn Ngọc Doãn, trung tâm Đống Đa, đi lại thuận tiện
• Thanh toán: đóng 3 cọc 1
• Hợp đồng: 1 – 5 năm
• Nhận nhà: ngay
Liên hệ 0844899222 Ms Thanh ngay để được tư vấn và dẫn xem nhà miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà tt nguyễn ngọc doãn, 2pn – 8,5tr", có mã số #308046, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu