Cho thuê phòng cao cấp đường nguyễn hữu cảnh - phường 22 - q.bình thạnh
Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP HCM
5 triệu
26 m2 (3x9)
2 pn
1 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ PHÒNG CAO CẤP 135/37/14 ĐƯỜNG NGUYỄN HỮU CẢNH - PHƯỜNG 22 - Q.BÌNH THẠNH - TPHCM
- Phòng diện tích: 26m2, WC trong phòng.
- Phòng diện tích: 26m2, WC trong phòng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 26 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng cao cấp đường nguyễn hữu cảnh - phường 22 - q.bình thạnh", có mã số #319569, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu