Cho thuê phòng mặt tiền đường 25a , tân quy, quận 7
Đường Số 25A, Phường Tân Quy, Quận 7, TP HCM
3.5 triệu
15 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ PHÒNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG 25A , TÂN QUY, QUẬN 7
-> Phòng rộng rãi, sạch sẽ, vị trí đẹp ngay mặt tiền đường 25A, khu dân cư an ninh, thuận tiện đi lại và sinh hoạt.
* CÓ 2 PHÒNG : - 1 PHÒNG : Diện tích 25m2 . Diện tích sử dụng: 50m2 ** Giá thuê: 6,8 triệu/tháng . Trang bị sẵn: Máy lạnh , Tủ lạnh- 1 PHÒNG giá 3,5tr (ko nội thất). Diện tích 15m2
** Vị trí thuận tiện:- Cách chợ Tân Quy chỉ 300m- Cách đường Nguyễn Thị Thập khoảng 800m- Phù hợp cho ở gia đình nhỏ, sinh viên hoặc nhân viên văn phòng cần không gian thoải mái tại trung tâm Quận 7.
** Liên hệ: 0767868672
-> Phòng rộng rãi, sạch sẽ, vị trí đẹp ngay mặt tiền đường 25A, khu dân cư an ninh, thuận tiện đi lại và sinh hoạt.
* CÓ 2 PHÒNG : - 1 PHÒNG : Diện tích 25m2 . Diện tích sử dụng: 50m2 ** Giá thuê: 6,8 triệu/tháng . Trang bị sẵn: Máy lạnh , Tủ lạnh- 1 PHÒNG giá 3,5tr (ko nội thất). Diện tích 15m2
** Vị trí thuận tiện:- Cách chợ Tân Quy chỉ 300m- Cách đường Nguyễn Thị Thập khoảng 800m- Phù hợp cho ở gia đình nhỏ, sinh viên hoặc nhân viên văn phòng cần không gian thoải mái tại trung tâm Quận 7.
** Liên hệ: 0767868672
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 15 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng mặt tiền đường 25a , tân quy, quận 7", có mã số #322537, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu