Cần bán gấp nhà hẻm 515 lê văn lương – phường tân hưng, quận 7
Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP HCM
17 tỷ
100 m2 (5x20)
6 pn
7 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? CẦN BÁN GẤP NHÀ HẺM 515 LÊ VĂN LƯƠNG – PHƯỜNG TÂN HƯNG, QUẬN 7
???? Vị trí: Hẻm 515 đường Lê Văn Lương, phường Tân Hưng, Quận 7???? Diện tích: 5m x 20m???? Kết cấu: 1 hầm, 3 lầu, sân thượng????️ Công năng: 6 phòng ngủ, 7 nhà vệ sinh???? Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
???? Giá bán: 17 tỷ (thương lượng nhẹ)
✨ Nhà rộng rãi, thiết kế hiện đại, phù hợp để ở kết hợp làm văn phòng, căn hộ dịch vụ hoặc cho thuê.✨ Khu dân cư an ninh, vị trí thuận tiện di chuyển sang trung tâm và các quận lân cận.
???? Vị trí: Hẻm 515 đường Lê Văn Lương, phường Tân Hưng, Quận 7???? Diện tích: 5m x 20m???? Kết cấu: 1 hầm, 3 lầu, sân thượng????️ Công năng: 6 phòng ngủ, 7 nhà vệ sinh???? Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
???? Giá bán: 17 tỷ (thương lượng nhẹ)
✨ Nhà rộng rãi, thiết kế hiện đại, phù hợp để ở kết hợp làm văn phòng, căn hộ dịch vụ hoặc cho thuê.✨ Khu dân cư an ninh, vị trí thuận tiện di chuyển sang trung tâm và các quận lân cận.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán gấp nhà hẻm 515 lê văn lương – phường tân hưng, quận 7", có mã số #322172, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu