Cần bán gấp nhà hẻm 625 trần xuân soạn – phường tân hưng, quận 7
Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP HCM
5 tỷ 200 triệu
40 m2 (45x9)
5 pn
5 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? CẦN BÁN GẤP NHÀ HẺM 625 TRẦN XUÂN SOẠN – PHƯỜNG TÂN HƯNG, QUẬN 7
???? Vị trí đẹp, khu dân cư an ninh, thuận tiện di chuyển trung tâm.
???? Diện tích: 4.5m x 9m???? Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng????️ Gồm: 5 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh???? Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
✨ Nhà thiết kế hiện đại, phù hợp gia đình đông người hoặc khai thác cho thuê.✨ Hẻm sạch sẽ, khu dân cư hiện hữu, tiện ích xung quanh đầy đủ.
???? Giá bán: 5 tỷ 200 triệu TL
???? Vị trí đẹp, khu dân cư an ninh, thuận tiện di chuyển trung tâm.
???? Diện tích: 4.5m x 9m???? Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng????️ Gồm: 5 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh???? Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
✨ Nhà thiết kế hiện đại, phù hợp gia đình đông người hoặc khai thác cho thuê.✨ Hẻm sạch sẽ, khu dân cư hiện hữu, tiện ích xung quanh đầy đủ.
???? Giá bán: 5 tỷ 200 triệu TL
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán gấp nhà hẻm 625 trần xuân soạn – phường tân hưng, quận 7", có mã số #322651, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu