Cho thuê studio full đồ tại yên hòa, cầu giấy, hà nội giá 6tr/ tháng
Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6 triệu
30 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ STUDIO FULL ĐỒ TẠI YÊN HÒA, CẦU GIẤY, HÀ NỘI GIÁ 6TR/ THÁNG* Địa chỉ: Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội* Diện tích: 30m²- Căn studio full nội thất, dọn vào ở ngay- Ban công rộng, thoáng mát, đón gió tự nhiên- Nhà nằm vị trí ngã tư, cực kỳ thoáng- Ô tô đỗ cửa, đi lại thuận tiện- Ngay gần chợ dân sinh, tiện sinh hoạt hàng ngày* GIÁ THUÊ: 6tr/ tháng+ Điện: 3.500đ/số+ Nước: 30.000đ/m³+ Internet: 100k/phòng=> LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ: 0931826686
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê studio full đồ tại yên hòa, cầu giấy, hà nội giá 6tr/ tháng", có mã số #311018, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu