Bán toà chdv cao cấp xuân khúc thừa dụ - cầu giấy - 150m2 x 8t, mt 17m - lô góc - ô tô - xây mới tinh - khu vực luôn full khách
Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
65 tỷ
150 m2 (17x11)
30 pn
33 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
☎️LH Thành Công 0388618899
???? Nhà vị trí cực đẹp , lô góc 2 mặt ngõ oto vào, kinh doanh vô cùng sầm uất. Khu vực nhiều công ty, nhiều trường Đại học, như cầu thuê cực kỳ cao, không lo trống phòng.
????Thiết kế : ???? Tầng hầm: để xe ????T1: Kinh doanh, làm văn phòng + 1 phòng studio ????T2,3,4,5,6: mỗi tầng 5 phòng studio full nội thất người thuê chỉ xách valy đến ở ????T7: 2 căn hộ mỗi phòng có 2 ngủ + khách bếp + nhà vs, full nội thất ????T8: căn hộ 2 ngủ + p khách + bếp + 2 vệ sinh, full nội thất
- Mang lại dòng tiền cực đỉnh.
????Sổ đỏ đẹp, giao dịch ngay
????Giá bán (có thương lượng) 65 tỷ
☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
???? Nhà vị trí cực đẹp , lô góc 2 mặt ngõ oto vào, kinh doanh vô cùng sầm uất. Khu vực nhiều công ty, nhiều trường Đại học, như cầu thuê cực kỳ cao, không lo trống phòng.
????Thiết kế : ???? Tầng hầm: để xe ????T1: Kinh doanh, làm văn phòng + 1 phòng studio ????T2,3,4,5,6: mỗi tầng 5 phòng studio full nội thất người thuê chỉ xách valy đến ở ????T7: 2 căn hộ mỗi phòng có 2 ngủ + khách bếp + nhà vs, full nội thất ????T8: căn hộ 2 ngủ + p khách + bếp + 2 vệ sinh, full nội thất
- Mang lại dòng tiền cực đỉnh.
????Sổ đỏ đẹp, giao dịch ngay
????Giá bán (có thương lượng) 65 tỷ
☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 17 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 30 |
| Nhà tắm | 33 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán toà chdv cao cấp xuân khúc thừa dụ - cầu giấy - 150m2 x 8t, mt 17m - lô góc - ô tô - xây mới tinh - khu vực luôn full khách", có mã số #311055, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu