Cho thuê tầng 3 nhà riêng – 2 phòng ngủ tại định công
Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
4.5 triệu
1 m2 (1x1)
2 pn
1 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ TẦNG 3 NHÀ RIÊNG – 2 PHÒNG NGỦ TẠI ĐỊNH CÔNG- Địa chỉ: Số 10, ngách 220/8, ngõ 220 phố Định Công Thượng, phường Định Công, Hà Nội (Khu vực Hoàng Mai cũ ) - Kết cấu : 2 phòng ngủ rộng rãi, 1 nhà vệ sinh riêng, Có khu nấu ăn riêng, tiện sinh hoạt- Đầy đủ tiện nghi: Giường, tủ, Điều hoà, Nóng lạnh, Quạt, Máy giặt- Không gian sạch sẽ, yên tĩnh- Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện.- Ngõ đi lại thuận tiện, gần chợ và các tiện ích sinh hoạt hằng ngày.- Phù hợp cho hộ gia đình hoặc người đi làm muốn ở lâu dài.* Giá thuê : 4,5 triệu/tháng =>Ưu tiên hộ gia đình LIÊN HỆ : 0966634496
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê đất Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê tầng 3 nhà riêng – 2 phòng ngủ tại định công", có mã số #320078, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu