Siêu phẩm lô góc 3 mặt tiền - dòng tiền khủng 200tr/tháng- khu tái định cư x2a yên sở - ô tô tránh- 75m2- mặt tiền 8m- 25tỷ
Đường Hưng Thịnh, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
25 tỷ
75 m2 (8x9.4)
5 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN - DÒNG TIỀN KHỦNG 200TR/THÁNG ????• Vị trí vàng: Đối diện khối Chung cư cao tầng, khu phân lô bàn cờ, vỉa hè rộng, ô tô tránh nhau, dừng đỗ ngày đêm thoải mái.• Thông số kim cương: 75m2, Mặt tiền quyền lực 8m.• Thiết kế: 6 tầng thang máy hiện đại, tối ưu công năng kinh doanh.• Giá trị khai thác: Đang có dòng tiền cực ổn định 200 triệu/tháng • Tiện ích: Kinh doanh bất chấp mọi loại hình: Spa, Văn phòng, Showroom, Clinic... Hạ tầng đồng bộ, giao thông cực kỳ thuận tiện.• ???? Giá 25tỷ (Có thương lượng ).☎️ Liên hệ EmTrang xem nhà ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm lô góc 3 mặt tiền - dòng tiền khủng 200tr/tháng- khu tái định cư x2a yên sở - ô tô tránh- 75m2- mặt tiền 8m- 25tỷ", có mã số #320377, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu