Bán tòa văn phòng phố tân mai, 180m2, 8 tầng thang máy, mặt tiền 6.5m, 69.8 tỉ, thuê 200tr/tháng
Phố Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
69 tỷ 800 triệu
180 m2 (65x27.6)
8 pn
8 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Tòa Văn phòng 8 tầng thang máy Tân Mai, mặt tiền khủng, nhà mới tinh, kinh doanh đa dạng, dòng tiền cho thuê 200tr/tháng, đường ô tô tránh
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Siêu phẩm tòa văn phòng phố Tân Mai, toà nhà đẹp nhất phố vừa hoàn thiện, khu vực hạ tầng phát triển, tương lai mở rộng đường sẽ giá trị.
- Thiết kế: Tổng diện tích sàn 1250m, 8 tầng thang máy, mặt tiền 6.5m, trước nhà ô tô dừng đỗ, cạnh là bãi gửi xe rộng.
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Siêu phẩm tòa văn phòng phố Tân Mai, toà nhà đẹp nhất phố vừa hoàn thiện, khu vực hạ tầng phát triển, tương lai mở rộng đường sẽ giá trị.
- Thiết kế: Tổng diện tích sàn 1250m, 8 tầng thang máy, mặt tiền 6.5m, trước nhà ô tô dừng đỗ, cạnh là bãi gửi xe rộng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 65 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 28 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa văn phòng phố tân mai, 180m2, 8 tầng thang máy, mặt tiền 6.5m, 69.8 tỉ, thuê 200tr/tháng", có mã số #320441, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu