Cho thuê villa 8 phòng ngủ đường hùng vương phường 9 đà lạt giá 18 triệu/tháng
Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
18 triệu
360 m2 (10x36)
8 pn
8 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê villa 8 phòng ngủ đường Hùng Vương phường 9 Đà Lạt giá 18 triệu/tháng- Diện tích: 360m2- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu- Công năng: 8 phòng ngủ (gồm 1 phòng đơn, 5 phòng đôi, 2 phòng dorm), 8 Wc- Đầy đủ GPKD, PCCC- Đường oto, có sân đậu oto- Cho thuê 1 -5 năm tùy theo yêu cầu của khách thuê- Giá thuê: 18 triệu/tháng (Áp dụng trọn vẹn 2 tháng đầu tiên, giai đoạn sau hai bên bàn bạc theo thị trường). Cọc 3 đóng 2 tháng- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 36 m |
| Diện tích | 360 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê villa 8 phòng ngủ đường hùng vương phường 9 đà lạt giá 18 triệu/tháng", có mã số #322441, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu