Cho thuê villa full nội thất cơ bản đồi thông tin phường 8 giá 12tr
Phường 8, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
12 triệu
120 m2 (5x24)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ VILLA FULL NỘI THẤT CƠ BẢN ĐỒI THÔNG TIN PHƯỜNG 8 GIÁ 12TR- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm - Diện tích: 120m2- Công năng: 1 trệt, 1 lầu gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng khách, 2WC- Vị trí: Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 8, Đà Lạt- Phù hợp ở gia đình, kinh doanh online, văn phòng nhỏ- Nội thất cơ bản , nhà mới đẹp, khu vực yên tĩnh- GIÁ THUÊ: 12 triệu/tháng, cọc 2 đóng 2
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê villa full nội thất cơ bản đồi thông tin phường 8 giá 12tr", có mã số #322440, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu