Cho thuê villa lê thị riêng, phường 7, đà lạt giá 30 triệu
Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
30 triệu
250 m2 (10x25)
14 pn
14 wc
10-05-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê Villa Lê Thị Riêng, phường 7, Đà Lạt- Diện tích: 250m2- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu- Công năng: 14 phòng, 11 phòng đơn, 3 phòng đôi- Trực tiếp vào kinh doanh, gần trung tâm- Đầy đủ GPKD, PCCC- Giá: 30 triệu/tháng, cọc 3 đóng 3 tháng- Chi tiết -Vì em ít vào fb này nên không phản hồi tin nhắn và bình luận được -mong Anh Chị thông cảm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 250 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 14 |
| Nhà tắm | 14 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê villa lê thị riêng, phường 7, đà lạt giá 30 triệu", có mã số #320224, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu