Cho thuê villa sân vườn – ma trang sơn, p5, đà lạt
Phường 5, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
23 triệu
150 m2 (10x15)
5 pn
3 wc
10-05-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ VILLA SÂN VƯỜN – MA TRANG SƠN, P5, ĐÀ LẠT- Không gian xanh – yên tĩnh – lý tưởng nghỉ dưỡng & kinh doanh- Villa sở hữu khuôn viên rộng rãi, sân vườn thoáng mát, nhiều cây xanh tạo cảm giác thư giãn và riêng tư tuyệt đối.- Công năng đầy đủ: 5 phòng ngủ, 3 WC, 2 phòng khách, bếp và phòng đàn riêng biệt- Khuôn viên có hồ cá koi, cảnh quan đẹp – phù hợp ở nghỉ dưỡng hoặc khai thác homestay cao cấp- Vị trí Ma Trang Sơn, Phường 5 – khu vực yên tĩnh, gần trung tâm- Giá thuê: 23 triệu/tháng- Thanh toán: cọc 3, đóng 2- Villa hiếm trong tầm giá – không gian đẹp, vào ở hoặc kinh doanh ngay- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê villa sân vườn – ma trang sơn, p5, đà lạt", có mã số #320226, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu