Chủ cho thuê nhà nguyên căn 5 tầngtại giải phóng - mặt hồ phương liệt - thanh xuân - hà nội
Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
120 triệu
150 m2 (8x17)
5 pn
5 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 5 TẦNG MẶT HỒ PHƯƠNG LIỆT - THANH XUÂN - HÀ NỘI.
- Nhà diện tích: 150 m²/sàn - Tổng diện tích sử dụng: 750m² - Xây dựng kiên cố hiện đại 5 tầng, có thang máy, thang bộ, PCCC đạt tiêu chuẩn.- Nhà 3 mặt tiền thông thoáng, view hồ thoáng mát, vỉa hè rộng để xe máy, đường trước nhà ôtô tránh nhau thoải mái.- Vị trí trung tâm, xung quanh đầy đủ tiện ích sinh hoạt như: gần trường học các cấp, chợ, siêu thị, bệnh viện. Khu an ninh tốt - Dân trí cao - Giao thông thuận tiện đi lại.- Phù hợp làm văn phòng công ty, spa, trung tâm dạy học hoặc coffe, hoặc kinh doanh mọi nghành nghề sạch sẽ...- Giá điện nước tính theo hóa đơn nhà nước.- Giá thuê: Thỏa thuận trực tiếp.- Liên hệ chính chủ: Cô Dung 0914338678.
- Nhà diện tích: 150 m²/sàn - Tổng diện tích sử dụng: 750m² - Xây dựng kiên cố hiện đại 5 tầng, có thang máy, thang bộ, PCCC đạt tiêu chuẩn.- Nhà 3 mặt tiền thông thoáng, view hồ thoáng mát, vỉa hè rộng để xe máy, đường trước nhà ôtô tránh nhau thoải mái.- Vị trí trung tâm, xung quanh đầy đủ tiện ích sinh hoạt như: gần trường học các cấp, chợ, siêu thị, bệnh viện. Khu an ninh tốt - Dân trí cao - Giao thông thuận tiện đi lại.- Phù hợp làm văn phòng công ty, spa, trung tâm dạy học hoặc coffe, hoặc kinh doanh mọi nghành nghề sạch sẽ...- Giá điện nước tính theo hóa đơn nhà nước.- Giá thuê: Thỏa thuận trực tiếp.- Liên hệ chính chủ: Cô Dung 0914338678.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chủ cho thuê nhà nguyên căn 5 tầngtại giải phóng - mặt hồ phương liệt - thanh xuân - hà nội", có mã số #308433, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu