Chú hải cần bán nhà đường quận 7, gần vincom, giá 6.9 tỷ, tặng nội thật
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
6 tỷ 900 triệu
67 m2 (4x16.5)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ MỚI LUNG LING NGUYỄN VĂN QUỲ – QUẬN 7 - Diện tích: 4 x 16.5m- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + sân thượng trước sau- Công năng: 4 phòng ngủ rộng rãi - 5 WC. Phòng thờ riêng- Nội thất đầy đủ, dọn vào ở ngay- Hẻm rộng, thoáng – xe ba gác ra vào thoải mái- Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ- Giá bán: 6.9 tỷ (thương lượng )- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 67 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chú hải cần bán nhà đường quận 7, gần vincom, giá 6.9 tỷ, tặng nội thật", có mã số #324417, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu