Chủ nhà biệt thự trần hưng đạo & trần khắc chân, quận 1 cần bán - vị trí căn góc 2 mặt tiền siêu hiếm - dt 12m*5m * liên hệ giang giang: 093.86.76.685
Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, TP HCM
17 tỷ 500 triệu
61 m2 (12x5.5)
5 pn
5 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
CHỦ NHÀ DỄ THƯƠNG - GIẢM CHÀO 4 TỶ - GIÁ CHÀO MỚI CHỈ 17,5 TỶ
BÁN SIÊU PHẨM PHONG CÁCH CHÂU ÂU XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ - CĂN GÓC 3 MẶT TIỀN Đ.TRẦN HƯNG ĐẠO & NGUYỄN CẢNH CHÂN, QUẬN 1 - HIẾM NHÀ BÁN
???? Diện tích: 37,4m/61,1m. Ngang 11,55m * 5,3m.???? Kết cấu: 3 tầng.???? Vị trí: Ngay trục đường lớn Trần Hưng Đạo - 2p đến chợ Bến Thành - 10p đến sân bay Tân Sơn Nhất.???? Pháp lý: chuẩn.???? Chào: 21,5T - TL.
* Liên hệ GIANG GIANG: 093.86.76.685
???? Nhận ký gửi nhà phố.
BÁN SIÊU PHẨM PHONG CÁCH CHÂU ÂU XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ - CĂN GÓC 3 MẶT TIỀN Đ.TRẦN HƯNG ĐẠO & NGUYỄN CẢNH CHÂN, QUẬN 1 - HIẾM NHÀ BÁN
???? Diện tích: 37,4m/61,1m. Ngang 11,55m * 5,3m.???? Kết cấu: 3 tầng.???? Vị trí: Ngay trục đường lớn Trần Hưng Đạo - 2p đến chợ Bến Thành - 10p đến sân bay Tân Sơn Nhất.???? Pháp lý: chuẩn.???? Chào: 21,5T - TL.
* Liên hệ GIANG GIANG: 093.86.76.685
???? Nhận ký gửi nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 61 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chủ nhà biệt thự trần hưng đạo & trần khắc chân, quận 1 cần bán - vị trí căn góc 2 mặt tiền siêu hiếm - dt 12m*5m * liên hệ giang giang: 093.86.76.685", có mã số #309376, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu