Chưa tới 130 triệu/m2 - có ngay nhà mặt tiền lê văn qưới - kinh doanh đa ngành - chỉ 13.x tỷ (tl)
Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP HCM
13 tỷ 500 triệu
106 m2 (53x20)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHƯA ĐẾN 130TR/M2 CHO MẶT TIỀN KINH DOANH LÊ VĂN QUỚI – CƠ HỘI ĐẦU TƯ F0Chính chủ gửi bán căn nhà mặt tiền vị trí đắc địa quận Bình Tân:1. Thông số vàng: 5.3m x 20m. Diện tích công nhận đủ, không lỗi phong thủy, nở hậu mang lại may mắn.2. Khai thác đa ngành: Phù hợp mở showroom, phòng khám, văn phòng công ty, hoặc chuỗi cửa hàng tiện lợi.3. Dòng tiền: Khu vực có nhu cầu thuê mặt bằng cực cao, hiệu suất sinh lời ổn định hơn gửi ngân hàng.4. Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, sang tên trong ngày.- Giá: 13.x tỷ (Chữ x tiểu học, tl cho khách thiện chí).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 53 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 106 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chưa tới 130 triệu/m2 - có ngay nhà mặt tiền lê văn qưới - kinh doanh đa ngành - chỉ 13.x tỷ (tl)", có mã số #316852, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu