Giảm 1 tỷ 8 chdv lê cơ bình tân hẻm 8m xe tải tránh 80m2, 6tầng thang máynhỉnh 8 tỷ
Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP HCM
8 tỷ 800 triệu
80 m2 (4x20)
13 pn
14 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
Giảm 1 tỷ 8 CHDV Lê Cơ Bình Tân hẻm 8m xe tải tránh 80m2, 6Tầng thang máyNhỉnh 8 tỷ
Diện tích :80m2(4x20)Kết cấu:6 tầng thang máy 13 CHDV khép kín dòng tiền 60 tr tháng khu VIP nhà cao tầng
Hẻm 8m 1 trục xe tải tránh
Tiện ích vô đối gần chợ 2 phut qua Aeon Bình Tân
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ .
Giá Gấp Bán: 8 tỷ 8 thương lượngLh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Diện tích :80m2(4x20)Kết cấu:6 tầng thang máy 13 CHDV khép kín dòng tiền 60 tr tháng khu VIP nhà cao tầng
Hẻm 8m 1 trục xe tải tránh
Tiện ích vô đối gần chợ 2 phut qua Aeon Bình Tân
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ .
Giá Gấp Bán: 8 tỷ 8 thương lượngLh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 13 |
| Nhà tắm | 14 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giảm 1 tỷ 8 chdv lê cơ bình tân hẻm 8m xe tải tránh 80m2, 6tầng thang máynhỉnh 8 tỷ", có mã số #316987, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu