Hxh - gần khu tên lửa - 32.4m2 - 2 tầng - 2 phòng ngủ - chỉ 2.75 tỷ (tl)
Đường Ấp Chiến Lược, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP HCM
2 tỷ 750 triệu
32 m2 (4x8)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ BÌNH TÂN - GIÁP KHU TÊN LỬA - HẺM 5M THOÁNG MÁT• Vị trí cực: Đường Chiến Lược, Phường Tân Tạo, Bình Tân. Ngay sát khu Tên Lửa sang chảnh, tiện ích ngập tràn.• Diện tích: (Công nhận đủ 32.4m2).• Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 PN, 2 WC, ban công đón gió rất thoáng mát. Nhà xây kiên cố, vào ở ngay.• Giao thông: Hẻm 5m . Kết nối nhanh với các trục đường: Hương Lộ 2, Tỉnh Lộ 10, Bình Trị Đông.• Tiện ích: Gần siêu thị Aeon Mall Bình Tân, bệnh viện Bình Tân, trường học các cấp. Thuận tiện di chuyển về Quận 1, 3, 5 chỉ từ 15-20 phút.• Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, công chứng sang tên trong ngày.
- Gía: 2.75 tỷ(tl)
- Gía: 2.75 tỷ(tl)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hxh - gần khu tên lửa - 32.4m2 - 2 tầng - 2 phòng ngủ - chỉ 2.75 tỷ (tl)", có mã số #316889, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu