Cực hiếm nhà 3 tầng bình chiểu thủ đức – 45m² hxh – gần chung cư stown – giá tốt 3.x tỷ
Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
3 tỷ 650 triệu
45 m2 (45x10)
2 pn
2 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NGỘP BANK GIẢM NGAY 200TR- NHÀ 3 TẦNG - HXH - BÌNH CHIỂU - CHỈ 3TỶ NHỈNH
+ Diện tích 45m² (4.5x10) – nhà kiên cố, chủ tự xây chắc chắn.
+ 3 tầng – 2PN 2WC – có thể cải tạo thêm phòng.
+ Hẻm ô tô – chỉ 30m ra mặt tiền Bình Chiểu, gần cc Stown, THCS Bình Chiểu, 3 phút ra chợ Nông Sản Thủ Đức.
+ Khu dân cư đông – tiện ích đầy đủ – dễ cho thuê.
+ Giá 3.65 tỷ – S
???? NGỘP BANK GIẢM NGAY 200TR- NHÀ 3 TẦNG - HXH - BÌNH CHIỂU - CHỈ 3TỶ NHỈNH
+ Diện tích 45m² (4.5x10) – nhà kiên cố, chủ tự xây chắc chắn.
+ 3 tầng – 2PN 2WC – có thể cải tạo thêm phòng.
+ Hẻm ô tô – chỉ 30m ra mặt tiền Bình Chiểu, gần cc Stown, THCS Bình Chiểu, 3 phút ra chợ Nông Sản Thủ Đức.
+ Khu dân cư đông – tiện ích đầy đủ – dễ cho thuê.
+ Giá 3.65 tỷ – S
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cực hiếm nhà 3 tầng bình chiểu thủ đức – 45m² hxh – gần chung cư stown – giá tốt 3.x tỷ", có mã số #318124, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu